Chula Event Calendar

Event List

Sunday, August 27, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Monday, August 28, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Tuesday, August 29, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Wednesday, August 30, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Thursday, August 31, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

8:15 - 12:00

พิธีไหว้ครูของนิสิตจุฬาฯ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๐
  • Location: ณ หอประชุมจุฬาฯ
  • Tags: chula

648

9:00 - 17:00

งาน The 1st CU Study Abroad Fair 2017

349

Friday, September 01, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Saturday, September 02, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Sunday, September 03, 2017

9:00 - 16:00

นิทรรศการ “จุฬาลงกรณ์ราชบรรณาลัย”

130545

Tuesday, August 01, 2017

8:30 - 16:30

คณะนิติศาสตร์ ฝึกซ้อมอบรมดับเพลิงและอพยพหนีไฟเบื้องต้น
  • Location: ห้องอเนกประสงค์ 308 ชั้น 3 และบริเวณลาน ฬ ชั้น 1 อาคารเทพทวาราวดี คณะนิติศาสตร์
  • Tags: chula

662

Wednesday, August 02, 2017

9/2 - 9/15

ปาฐกถา อักษราภิวัตน์ เรื่อง "ความรู้ทางภาษาศาสตร์กับการทดสอบทางสมรรถภาพทางภาษา"
  • Location: ณ ห้องอเนกประสงค์ ชั้น 9 อาคารมหาจักรีสิรินธร คณะอักษรศาสตร์ จุฬาฯ
  • Tags: cu100 chula

6319

Thursday, August 03, 2017

9/2 - 9/15

ปาฐกถา อักษราภิวัตน์ เรื่อง "ความรู้ทางภาษาศาสตร์กับการทดสอบทางสมรรถภาพทางภาษา"
  • Location: ณ ห้องอเนกประสงค์ ชั้น 9 อาคารมหาจักรีสิรินธร คณะอักษรศาสตร์ จุฬาฯ
  • Tags: cu100 chula

6319